Tiện ích


Thống kê truy cập

Danh sách sinh viên đạt giải trong hội thi NVSP cấp khoa

Cập nhật: 17/11/2013

Chúc mừng toàn thể các bạn SV đã đạt giải trong hội thi NVSP cấp khoa tổ chức vào sáng 15/11 vừa qua! Các cá nhân và tập thể đạt giải nhất các môn thi sẽ được trao tặng giải thưởng vào lễ mít tinh kỉ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam vào sáng 19/11 tại nhà Văn hóa quận Cầu Giấy; các giải thưởng còn lại sẽ được trao tại Khoa sau ngày 20/11.

GIẢI THƯỞNG NVSP CẤP KHOA NĂM HỌC 2013 – 2014

Môn: Sân khấu hóa

 

Giải thưởng

Họ tên nhóm trưởng

Lớp

Ghi chú

Nhất

Nguyễn Ngọc Anh

CLC K60

 

Đặng Hương Giang

CLC K63

 

Nhì

Hà Thanh Thủy

CLC K61

 

Vũ Minh Phương

C K61

 

Ba

Hoàng Thị Tuyết Nhung

C K62

 

Lê Thủy Tiên

D K60

 

Khuyến khích

Nguyễn Thanh Bình

E K63

 

Ngô Thị Như Quỳnh

E K61

 

Nguyễn Thùy Dương

CLC K62

 

 

Môn: Bình  thơ văn

 

Giải thưởng

Họ tên

Lớp

Ghi chú

Nhất

Nguyễn Thị Dung

A K61

 

Lương Hải Anh

A K62

 

Nhì

Nguyễn Thị Hiền

A K60

 

Nguyễn Thị Nhung

C K62

 

Ba

Lưu Thu Hoài

CLC K63

 

Lê Thị Thu Thắm

D K61

 

Khuyến khích

Hoàng Thị Khánh

B K63

 

Nguyễn Trường Anh Trang

D K60

 

Đào Lê Tiến Sĩ

C K61

 

 

Môn: Thiết kế hoạt động ngoại khóa

 

Giải thưởng

Họ tên

Lớp

Ghi chú

Nhất

Phùng Lan Trang

D K60

 

Nhì

Phạm Mai Huyên

B K60

 

Dương Thị Minh Hạnh

CLC K61

 

Ba

Nguyễn Thị Thúy Hằng

A K61

 

Hoàng Văn Tài

G K61

 

Khuyến khích

Trần Thị Phương Loan

C K62

 

Nguyễn Vân Anh

A K63

 

 

Môn: Đọc diễn cảm và đọc nghệ thuật

 

Giải thưởng

Họ tên

Lớp

Ghi chú

Nhất

Hồ Thị Minh Anh

CLC K62

 

Dương Thị Duyên

A K61

 

Nhì

Dương Thùy Linh

CLC K63

 

Trần Thị Hoài

B K61

 

Ba

Hoàng Văn Tài

G K61

 

Trần Thị Thúy

D K61

 

Khuyến khích

Bế Thị Thúy

D K62

 

Hà Tú Anh

CLC K61

 

Đặng Hồi Xuân

D K61

 

 


Môn: Chế tạo đồ dùng học tập và ứng dụng công nghệ thông tin

 

Giải thưởng

Họ tên

Lớp

Ghi chú

Nhất

Lê Phương Thảo

G K63

 

Nhì

Nhóm CLC K61

CLC K61

 

Ba

Nhóm CLC K60

CLC K60

 

Khuyến khích

Nhóm C K63

C K63

 

Nhóm D K60

D K60

 

Nhóm CLC K63

CLC K63

 

 


Môn: Dạy học

 

Giải thưởng

Họ tên

Lớp

Ghi chú

Nhất

Bùi Thị Thu

D K62

 

Nhì

Vũ Thị Bích

A K62

 

Ba

Vũ Thị Ly Đa

E K62

 

Khuyến khích

Nguyễn Thế Hưng

CLC K62

 

 

Môn: Dạy học

 

Giải thưởng

Họ tên

Lớp

Ghi chú

Nhất

Nguyễn Hà My

CLC K63

 

Nhì

Hoàng Thùy Ninh

C K62

 

Ba

Vũ Văn Long

E K62

 

Khuyến khích

Nguyễn Thị Hoa

B K62

 

 

Môn: Dạy học

 

Giải thưởng

Họ tên

Lớp

Ghi chú

Nhất

Hoàng Phương Thảo

 D K61

 

Nhì

Nguyễn Thị Yến

CLC K60

 

Ba

Nguyễn Thị Lương

B K60

 

Khuyến khích

Đào Thị Yến

D K60

 

 

 

Môn: Dạy học

 

Giải thưởng

Họ tên

Lớp

Ghi chú

Nhất

Dương Đức Duy

A K60

 

Nhì

Đoàn Thị Thanh Huyền

CLC K 61

 

Ba

Nguyễn Thị Thúy

D K60

 

Khuyến khích

Phạm Mai Huyên

B K60

 

Cập nhật: 17/11/2013 - Lượt xem: 5107